JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI
Simu: +255 (0) 26 2322602 NBC Mazengo Branch,
Tovuti: www.maji.go.tz Barabara ya Kuu,
Barua pepe:ps@maji.go.tz S. L. P. 456,
40473 Dodoma.

TAARIFA KWA UMMA

Wizara ya Maiji imelipa jumla ya Shilingi 1,913,832,491 ikiwa ni fidia kwa
wananchi waliokuwa na makazi kandokando ya Bonde la Mto Ruhila
ambalo ni chanzo cha maji cha Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa
Mazingira Songea (SOUWASA).

Wananchi hao wamekuwa wakifuatilia malipo yao kwa miaka 15 iliyopita
tangu mwaka 2003. Malipo hayo yamefanyika kwa awamu tatu (3);
awamu ya kwanza kiasi kilicholipwa ni Shilingi 500,000,000/= na awamu
ya pili na ya tatu kiasi kilicholipwa ni Shilingi 1,413,832,491.

Kazi hiyo ya kuwalipa wananchi hundi zao imesimamiwa na Mamlaka ya
Maijisafi na Usafi wa Mazingira Songea (SOUWASA).

Idadi ya wananchi waliolipwa fidia ni 723. Hata hivyo, idadi ya wananchi
wapatao 80 hawakuijitokeza kuchukua hundi zao ambazo bado zipo
katika Ofisi za Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Songea
(SOUWASA), wananchi waliobaki wanaombwa kufika katika ofisi hizo
kuchukua hundi zao.
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